Ngày 07/3/2024, Thị uỷ Nghĩa Lộ đã tổ chức trao Quyết định của Tỉnh uỷ cho đồng chí Ngô Tiến Tân – Viện trưởng Viện kiểm sát nhân dân thị xã Nghĩa Lộ. Tại Quyết định số 987-QĐ/TU ngày 24/01/2024 của Ban Thường vụ Tỉnh uỷ về việc chỉ định đồng chí Ngô Tiến Tân – Viện trưởng Viện kiểm sát nhân dân thị xã Nghĩa Lộ tham gia Ban Chấp hành Đảng bộ thị xã Nghĩa Lộ, nhiệm kỳ 2020-2025.
![](https://vienkiemsatyenbai.gov.vn/wp-content/uploads/2024/03/Dong-chi-Do-Viet-Bach-–-Uy-vien-Ban-Chap-hanh-Dang-bo-tinh-Yen-BaiBi-thu-Thi-uy-Nghia-Lo-trao-Quyet-dinh-cho-dong-chi-Ngo-Tien-Tan.jpg)
Đồng chí Đỗ Việt Bách – Uỷ viên Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh Yên Bái, Bí thư Thị uỷ Nghĩa Lộ trao Quyết định cho đồng chí Ngô Tiến Tân
![](https://vienkiemsatyenbai.gov.vn/wp-content/uploads/2024/03/Thuong-truc-Thi-uy-tang-hoa-chuc-mung-02-dong-chi-duoc-chi-dinh-tham-gia-Ban-Chap-hanh-Dang-bo-thi-xa-Nghia-Lo-nhiem-ky-2020-2025.jpg)
Thường trực Thị uỷ tặng hoa chúc mừng 02 đồng chí được chỉ định tham gia Ban Chấp hành Đảng bộ thị xã Nghĩa Lộ nhiệm kỳ 2020-2025
Nguyễn Văn Giỏi – VKS Nghĩa Lộ